Na Mwandishi wetu
Mahakama kuu ya Tanzania masjala ndogo ya Dar es salaam imemuhukumu Mwenyekiti wa chama cha Demokrasia na maendeleo (CHADEMA) Tundu Lissu kwenda miaka minne jela
baada ya kumtia hatiani kwa kosa la uchochezi
Na Mwandishi wetu
Mahakama kuu ya Tanzania masjala ndogo ya Dar es salaam imemuhukumu Mwenyekiti wa chama cha Demokrasia na maendeleo (CHADEMA) Tundu Lissu kwenda miaka minne jela
![]() |
Ndani ya hoteli ya Nashera |
Muonekano wa nje wa hotel ya kitalii ya Nashera
0 Comments